Divland forum -- เมษายน 24, 2014, 08:01:05 PM

หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รับทำ Motion Graphics ด้วยโปรแกรม After Effects  (อ่าน 5301 ครั้ง)
PeterWit
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: มีนาคม 08, 2010, 07:33:47 PM »

รับทำ Motion Graphics และ VDO Presentation ครับ

ใครต้องการ VDO สวยๆ เพิ่มความน่าสนใจให้กับสินค้า บริการ หรือเว็บไซต์
ลองคุยกันดูครับ 081-5631003 หรือเมล์มาก่อนก็ได้  wit1977@hotmail.com

เข้าไปดูตัวอย่างงานบางส่วนได้ที่ www.youtube.com/peterwit

Update (31/08/55): ผมยังรับงานอยู่เรื่อยๆ นะครับ โทรมาคุยรายละเอียดได้เลยครับ

งานนักศีกษาก็รับทำนะครับ คิดราคาพิเศษสำหรับน้องๆ  Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2012, 01:32:08 AM โดย PeterWit » บันทึกการเข้า
PeterWit
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 07:06:10 PM »

แก้ไขเบอร์โทร ติดต่อได้แล้วนะครับ
PeterWit
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 11:39:09 PM »

ผมยังรับงานอยู่เรื่อยๆ นะครับ  แต่หลังๆ ไม่ได้อัพงานขึ้น Youtube แล้ว

งานนักศีกษาก็รับทำนะครับ คิดราคาพิเศษสำหรับน้องๆ  Cool
PeterWit
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 01:32:36 AM »

อัพครับ
candyhon
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 02:32:41 PM »

ไม่เพียงเท่านี้สังคมออนไลน์นั้นยังสามารถที่จะขายสินค้าต่างๆ หรือตั้งบอร์ดสนทนาต่างๆกันได้ โดยไม่ถูกใครมาลบกระทู้ที่เราตั้ง อีกทั้งยังสามารถที่จะตั้งกลุ่มสนทนากันได้ จึงทำให้เราสามารถแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสารกับผู้ที่มีความรู้ด้านนี้ได้เป็นอย่างดี อีกทั้งยังสามารถที่จะได้รับรู้ความเคลื่อนไหวของเพื่อนเราด้วยว่า ใครไปทำแบบไหน ที่ไหน อย่างไร ซึ่งถือว่าเป็นการทราบข่าวสารหรือเป็นการติดต่อกับเพื่อนอย่างสะดวกเลยล่ะค่ะ เดี๋ยวนี้คำแนะนำอุปกรณ์สื่อสารนั้นครอบคลุมทุกที่ โดยปกติแล้วทุกคนก็จะต้องใช้อินเทอร์เน็ตอยู่แล้ว พอเมื่อใช้แทนที่เราจะส่งข้อความทางโทรศัพท์ไปหาเพื่อน แต่เราเห็นเพื่อนออนไลน์อยู่ในสังคมออนไลน์ เราก็สามารถที่จะไปโพสต์บอกเพื่อนได้เลยทันทีว่า จะชวนไปที่ไหนซึ่งจุดเด่นของสังคมออนไลน์คือเราสามารถอัพเดตการกระทำ หรือกิจกรรมที่เราทำนั้นได้ตลอดเวลา ดูผลบอล เพราะบ่อนคาสิโนเป็นสถานที่ที่รวมเกมการพนันเกือบทุกชนิดไว้คอยบริการนักพนันทั้งหลายและเมื่อในโลกปัจจุบันนั้นสามารถเชื่อมต่อถึงกันทั้งในรูปแบบเสียง ภาพ หรือว่าข้อความได้อย่างง่ายดาย ทันทีทันใด ผ่านระบบการสื่อสารสุดไฮเทคที่เรียกว่า คุณที่มีความประสงค์ต้องการถอนเงิน  โทรมาเพื่อทำรายการกับเรา โดยแจ้งรายละเอียด sbobet link ใช้เบอร์โทรศัพท์ที่ท่านสมาชิกได้เปิด USER กับเรา หรือ คุณต้องจำ PASS เริ่มต้นที่ทางเรากำหนดให้ท่านให้ได้ ป็นอีกทางหนึ่งที่ทำให้คุณชนะคือการชนะแล้วหยุด โดยคุณไม่ต้องคิดอย่างไรมาก เล่นปกติเรานี้แระค่ะ อาจดูสถิติการออกของมันแล้วก็แทง เราแนะนำให้เปิดหลาย User นะค่ะ เพื่อป้่องกัน ยอดแทงดีที่สุด เป็นการผสมระหว่าง การแทงเบิ้ล โดยแยก User ว่าตัวไม้หนึ่งตัวไหนไม้สอง สมมุติตัวแรกแพ้ แล้วเบิ้ลมันจะติด ยอดแทงมากที่สุด เราก็ใช้ User อีกตัวที่ได้ ยอดแทงมากที่สุดมากกว่า เป็นตัวแทง ไม้ต่อไป เราว่าไม่เกินห้าไม้ก็ชนะแ้ล้ว สำคัญตรงนี้แระค่ะต้องทำใจให้ได้คือหยุดเล่น ซึ่งเป็นการยกโลกแห่งกิจกรรมเกมวางพนันเสี่ยงโชคจากโลกมนุษย์มาอยู่บนโลกเสมือนจริงที่ผู้เล่นไม่ต้องเดินทางไปเพื่อพบแหล่งสถานที่จริง gclub ซึ่งความเปลี่ยนแปลงที่เกิดขึ้นนั้นก็เสมือนหน้ามือกับหลังมือกันเลยทีเดียวโดยอดีตผู้เล่นจำนวนมากจำต้องเดินทางไปเยือนบ่อนคาสิโนที่จัดคำแนะนำเกมเล่นพนันซึ่งก็มีหลากเกมคาสิโนที่จัดไว้เพื่อสร้างความเร้าใจสนานแก่ผู้มาเยือนได้อย่างไม่ผิดหวัง วิธีการเล่นกีฬานั้นยังสามารถที่จะช่วยให้เราผ่อนคลายจากการที่เรานั้นได้เครียดจากโลกปัจจุบันนี้ เครียดจากงาน หรือเครียดจากการเรียนฟุตบอลนั้นก็คงจะเป็นตัวระบายทางความเครียดได้ดีอย่างหนึ่ง ผลบอลสด และกีฬาฟุตบอลนั้นอย่างที่เราหลายๆคนนั้นรู้ดีมาตลอดว่าวิธีการเล่นกีฬานั้นให้ประโยชน์หรือข้อดีแก่สุขภาพเป็นอย่างมากค่ะทำให้สุขภาพพวกเรานั้นดีเป็นอย่างยิ่งค่ะในแง่การออกกำลังกายหรือการเคลื่อนไหวร่างกาย
หน้า: [1]
พิมพ์